Jump to content

Asexual in Vietnam

Recommended Posts

hezman_biggest

I'm Phong 22 years old Vietnamese guy who studied in hanoi born in Sài Gòn

Any vietnamese here

Xin chào diễn đàn AVEN

Mình là Phong là một Asexual người Việt Nam sinh ra ở Sài Gòn

Mình học Học viện ngoại giao

Mình thấy hơi buồn vì ở Việt Nam hơi ít người vô tính

Có ai là người Việt Nam ở đây không?

English:

Hello

Welcome to AVEN!

If you wish to reply to a post with a Quote, click on the ''Reply'' box (as indicated by the blue box in the picture)

Enjoy posting! :cake:

Arca nine Huggles

-Alternate Languages Moderator.

Việt:

Xin chào.

Nếu bạn muốn trả lời bài Odorum với một trích dẫn, nhấp vào hộp "Reply" (Trả lời).

Mong bạn thưởng thức đăng bài trên diễn đàn này!

Arca nine Huggles

-Alternate Languages Moderator.

Edited by Arca nine Huggles
  • 3 months later...
  • 1 year later...

Hey,I'm Vietnammese,too.

Ở Việt Nam cũng có người vô tính đấy chứ(tôi nè),chỉ có điều bạn chưa gặp họ thôi.

Hehe.

Are you still here?

hezman_biggest

Oái xúc động quá! Mình đăng bài này đã lâu lắm rồi mà không có người trả lời

hezman_biggest

Bạn ơi! bạn tên gì ở đâu vậy Hì hì

Mình cũng biết đã xuất hiện nhưng họ khá lập dị ngoài cuộc sống thật nhưng làm cách nào cũng không thể gặp được họ

Mình cũng biết 2 bạn là người vô tính trên mạng

Duy nhất mới được chat với một nhóc 21 tuổi người Trung Quốc là người vô tính

Gặp dc bạn mình vui lắm

Liên lạc với mình nhé

Nick của mình là

renrian@yahoo.com

hezman_biggest

Con số thật đã lên tới 8 rồi bạn à. Co điều bạn chưa biết họ khi nào gặp minh kể về họ cho bạn nghe ha

À mình chưa biết tên bạn

hezman_biggest

Thật ra con số mà Phong biết được chính xác là 9 đến trong đó có ba người là con gái còn lại là con trai Minh à

Phong dùng nick: renrian@yahoo.com

goldennguyen

Oh rất vui vì đã gặp được anh em nhà ta ở đây. Mình thì chưa gặp được ai trong cuộc sống như mình vậy. Như vậy Phong cũng may mắn vì đã gặp được đến 9 người hihih

hezman_biggest

hic Phong đã gặp ai đâu chat với các bạn ấy cũng chưa chỉ biết đựơc qua thông tin trên báo và mạng Internet

và thông qua bạn bè giới thiệu nữa chỉ biết họ tồn tại ở VN vậy thôi nghe nói một vài bạn rất khép kín ai cũng không chịu gặp

Vui quá vậy là bây giờ phong đã biết được ở Vn đã có khoảng 13 đến 14 người là asexual khi nào đông đủ chúng ta lập diễn đàn cho asex việt nam nhé

à, goldennguyen mình add nick nói chuyện ha gặp mọi người ở đây thấy vui quá

goldennguyen

Oh thì ra là vậy. tưởng đâu Phong đã gặp được bạn bè cùng cảnh ngộ rùi. mình vừa add ID của Phong . ID của mình là goldennguyen@yahoo.com, rất vui được biết bạn

chào bạn Kim, El Finito và anh Phong , mình tên là Minh, năm nay 16 tuổi, đang ở thành phố Hồ Chí Minh, mình cũng là một as boy, hân hạnh đc làm wen mọi người

hezman_biggest

Vui ghê sắp đổng đủ rồi khi nào con số thật lớn mình cùng mở một diễn đàn dành cho sexless ở Việt Nam nha

Đã có vài người bạn có ý tường này rồi

Oh,lau qua khong len.

Co them nhieu ban moi roi,vui qua.

Ai muon lam quen thi hay add nick minh:i_neverrepent287

Y tuong duoc do,tui minh phai nhanh tay len khong nguoi khac gianh mat. ^_^

Phai doi them nhieu nguoi da. :o

Goldennguyen,Minh,rat vui duoc biet cac ban. :lol:

hezman_biggest

Có thêm hai bạn nữ nữa sắp vào diễn đàn của Asex Việt Nam tên là Sương và Ngoan hai bạn ấy là 2 người bạn cùng phòng

Mọi người cùng hoan nghênh các bạn ấy nào

Sắp tới sẽ có thêm 2 đến 3 bạn là Sexless nữa tham gia Phong sẽ post nick sau

goldennguyen

Rất vui được biết 2 bạn Minh . Quẹo cằm (welcome) 2 bạn nữ Sương & Ngoan vào tham gia diễn đàn sexless :rolleyes:

hezman_biggest

Hoan hô tuyệt vời đông vui quá lúc trước chỉ có một mình mình ở đây giờ nhiều bạn quá haha.

Phong đang tìm cách liên lạc với 3 cô gái Asexual nữa để tăng số lượng Vietnam Asexual trong diễn đàn Aven và mọi người wen biết nhau.

Có một cậu bạn là Asexual nhưng mình không đưa nick lên đây vì cậu ấy khó nói chuyện và mọi người có thể k thoãi mái lắm.

một cô gái là Asexual muốn làm wen với những người như chúng ta và có mong muốn xây dụng một diễn đàn email của bạn ấy là huong.oai.huong@gmail.com mình không có nick của bạn ấy.

Mình sẽ tiếp tục cập nhật danh sách sau...

hezman_biggest

Half ơi bạn giới thiệu về bạn đi cho mình và mọi người trong diễn đàn biết về bạn nhé

Rất vui vì mình dc wen với nhiều Asex Việt mới :lol:

Hi guys, :D

Nice to meet all of you , I'm from HCM City.

My mom sometimes ask me why i dont have boyfriends until now I'm 25,at my age some girls have children ,but she doesnt know that i dont like the way's boy "loves" me. I know what thinking on their minds, they just like to kiss and cuddle and marriage me for making babies. I need someones be my friend(may be we will go to the end of my life) ,that's all.

Once again ,I'm glad to meet you all , vietnames guys.

• Like 1
Hi guys, :D

Nice to meet all of you , I'm from HCM City.

My mom sometimes ask me why i dont have boyfriends until now I'm 25,at my age some girls have children ,but she doesnt know that i dont like the way's boy "loves" me. I know what thinking on their minds, they just like to kiss and cuddle and marriage me for making babies. I need someones be my friend(may be we will go to the end of my life) ,that's all.

Once again ,I'm glad to meet you all , vietnames guys.

Hi fresh_air.chào mừng bạn đến diễn đàn, chắc bạn giỏi tiếng Anh lắm nhỉ? hihi, có người nhầm bạn là người nước ngòai đó, add nick mọi người vào chat cho vui nhé!